@911ufa ฝาก-ถอน สมัครสมาชิก
911 ฝาก-ถอน 911 สมัครสมาชิก Bonus 911
Top Menu
@911ufa
logo ufabet911 logo ufabet911
เข้าสู่ระบบ ยูฟ่าเบท
เข้าสู่ระบบ
ฝาก-ถอน สมัครสมาชิก
Main Menu

โปรแกรมบอล วันนี้ บิ๊กแมตซ์ ดูเดือด รวมทุกลีก ที่ไม่ควรพลาด…

โปรแกรมบอล วันนี้ บิ๊กแมตซ์ ดุเดือด รวมทุกลีก ที่ไม่ควรพลาด… สำหรับวันนี้ถือว่าเป็นวันที่มีตาราง การแข่งขันฟุตบอลของแต่ละลีกอยู่หลายลีก ที่เป็นคู่บอลระดับบิ๊กแมตซ์ เลยก็ว่าได้ศึกทั้งในศึกของ

Thai League Program หรือจะเป็นทางด้านของ La Liga Spanish program ก็มีคู่ที่น่าสนใจให้รับชมอยู่หลายคู่ วันนี้เรามี โปรแกรมบอล ทั้งหมดและช่องทางการรับชมเพื่อแฟนคลับฟุตบอลตัวยง นอกจากโปรแกรมบอลแล้ว ยังมีรายการชกของมวยคู่เดือดให้ได้รับชมอีกด้วย

โปรแกรมบอล

Thai League Program

เวลา ทีมเหย้า ปะทะ ทีมเยือน
18.30 น. บีจี ปทุม ยูไนเต็ด ปะทะ ตราด เอฟซี
19.00 น. การท่าเรือ เอฟซี ปะทะ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

English FA Cup program

เวลา ทีมเหย้า ปะทะ ทีมเยือน
00.30 น. เบิร์นลี่ย์ ปะทะ บอร์นมัธ
02.30 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ปะทะ เวสต์แฮม ยูไนเต็ด

La Liga Spanish program

เวลา ทีมเหย้า ปะทะ ทีมเยือน
03.00 เรอัล มาดริด ปะทะ เกตาเฟ่

French Cup program

เวลา ทีมเหย้า ปะทะ ทีมเยือน
00.30 น. ลอริยองต์ ปะทะ ปารีส์ แอฟเซ
00.30 น. แร็งส์ ปะทะ วาล็องเซียนส์
00.30 น. โอลิมปิก ลียง ปะทะ อฌักซิโอ้

Copa Italia Italy Program

เวลา ทีมเหย้า ปะทะ ทีมเยือน
02.45 น. ยูเวนตุส ปะทะ อินเตอร์ มิลาน

The British Championship Program

เวลา ทีมเหย้า ปะทะ ทีมเยือน
02.00 น. เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ ปะทะ วีคอมบ์
02.00 น. ร็อตเธอร์แฮม ปะทะ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้

Chao Muay Thai Fighting Program

เวลา ฝ่ายแดง ปะทะ ฝ่ายน้ำเงิน
12.15 น. หยกพันล้าน แจ๊คซีฟู้ดพระราม 3 ปะทะ เจริญชัย เจพาเวอร์รูฟสมุย
12.15 น. เดชฝั่งโขง จอห์น.A.M.A ปะทะ ไท สจ.เปี๊ยกอุทัย
12.15 น. เฮอคิวลิส ว.จักรวุฒิ ปะทะ เพชรธงชัย T.B.M.ยิม
12.15 น. แดนพิชิต P.K. แสนชัยมวยไทยยิม ปะทะ สมานชัย T.B.M.ยิม

นอกจากจะมีโปรแกรมการแข่งขันของฟุตบอล และโปรแกรมการชกของมวยไทยแล้วนั้น ยังมีโปรแกรมกีฬาที่กำลังมาแรงและเป็นที่สนใจเป็นอย่างมาก ของค่ายใหญ่มาแรง ATP.ทัวร์ ซึ่งเป็นโปรแกรมการแข่งขัน เทนนิส ของ Grand Slam Australian Open ที่มีการจัดการแข่งขันที่ประเทศ  Australia

ประเภทการแข่งขันในรอบของชายเดี่ยว 

  • อังเดร รูเบลฟ (Russia) มือวางอันดับที่ 7 ของโลก ชนะ ทางด้านของ ยานนิค ฮานฟ์แมน (Yorman) ด้วยสกอร์ 6-3 ,  6-3 , 6-4
  • ราดู อัลบ็อต (Moldova) ชนะ โรแบร์โต้ บัวติสต้า อกุส (Spain) มือวางอันดับที่ 12 ของโลก ด้วยสกอร์ 6-7, 6-0 ,  6-4,  7-6
  • ราฟาเอล นาดาล (Spain) มือวางอันดับที่ 21 ของโลก ชนะ เทนนี่ย์ แซนด์เกรน (US) ด้วยสกอร์ 7-5, 6-1, 6-1
  • อเล็กซ์ เดอ มินัวร์ (Australia) มือวางอันดับที่ 22 ของโลก ชนะ ลาสโล ดิแยร์ (Serbia) ด้วยสกอร์ 6-3, 6-4, 6-1

ติดตามข่าวกีฬาได้ที่ ufabet911 เว็บ แทงบอล ที่ดีที่สุด สมัครสมาชิก คลิก

error: Content is protected !!